12 December 2022
ขอขอบพระคุณ รศ.ดร. ชยาพร วัฒนศิริ อธิการบดี มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง รองอธิการ และผู้บริหาร การลงนามในครั้งนี้ ถือเป็นการเริ่มต้นแห่งความร่วมมือ การสร้างนวัตกรรม และโครงการวิจัยและพัฒนาร่วมกัน ต่อยอดความรู้ ความร่วมมือสานพลังสู่อนาคต
TCFF รู้สึกเป็นเกียรติอย่างยิ่งที่ได้ต้อนรับนายนิวัฒน์ รุ่งสาคร ผู้ว่าราชการจังหวัดอยุธยา ท่านรองผู้ว่าและคณะผู้ติดตามสำหรับการเข้ามายี่ยมชมโรงงานเมื่อวันที่ 26 เมษายน 2567 และความห่วงใยที่มีต่อผู้ประกอบการและลูกจ้างมาโดยตลอด
TCFF หวังว่าเนื้อหาทุกส่วนจะมีประโยชน์ต่อทุกท่านในการพัฒนาและปรับตัวต่อแนวโน้มทางธุรกิจในปี 2024 นี้!
TCFF ขอขอบคุณ บริษัท เจ.ดี.ฟู้ด จำกัด (มหาชน) อีกครั้งสำหรับการต้อนรับและการร่วมเป็นส่วนหนึ่งของเวิร์กช็อป Flavour 101